

FOMU YA KUFANYA KAZI KWA MASAA YA ZIADA

Mimi..... (Jina..... Cheo
Ninaomba kufanya kazi baada ya saa za kawaida za kazi na kulipwa
posho

Tarehe	Kiasi	Jumla

Ninakisia kufanya kazi hiyo kwa masaa/siku..... kwa kiasi cha Tshs.....
Sahihi.....

B. MAONI YA MKUU WA IDARA

Ninathibitisha kuwa kazi iliyotajwa/zilizotajwa ni LAZIMA KUFANYIKA BAADA YA SAA ZA KAWAIDA na kuwa fedha ziko katika fungu hilo, kazi hizo hazikuweza kufanyika katika saa za kawaida kwa sababu zifuatazo

- (i)
- (ii)
- (iii)

Jina Cheo..... Sahihi Tarehe.....

C MAONI YA DT

Ninatoa/Sitoi kibali cha Tshs..... zitumike
Sahihi Tarehe

D MAONI YA MKURUGENZI

Ninakubali/Sikubali malipo haya ya Tshs. Kwa sababu zifuatazo:-

- (i)
- (ii)
- (iii)

Saini Tarehe