

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

(Barua zote ziandikwe kupitia kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu Na.2757652

Fax No. 2756463



Mkurugenzi Mtendaji

S.L.P 176

MWANGA

14.06.2019

TANGAZO KWA AJILI YA KUPATA WAZABUNI KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA MBALIMBALI NDANI YA HALMASHAURI YA MWANGA KWA KIPINDI CHA MWAKA WA FEDHA 2019/2020

(1) Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwangi anawatangazia Wafanyabiashara. Wananchi, Wakandarasi wote wenye sifa na uwezo wa kutoa huduma mbalimbali kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2019/2020 watume maombi yao kulingana na mahitaji yaliyoainishwa hapa chini:-

| S/NO | NAMBA YA HUDUMA | MAELEZO YA HUDUMA INAYOHITAJIKA |
|------|-------------------------|---|
| 1 | LGA.048/2019/2020/NCS/1 | UENDESHAJI WA MGAHAWA WA HALMASHAURI |
| 2 | LGA.048/2019/2020/NCS/2 | UZOAJI TAKA TAKA SOKO LA BIDHAA MWANGA NA KIZIMBA CHA TAKA MWANGA |

- (2) Dhana ya pre-qualification Notice kama ilivyoainishwa kwenye sheria ya manunuzi ni kupata watoa huduma Wakandarasi. Wafanya Biashara (Suppliers) wenye uwezo watakao kamilisha masharti yaliyoainishwa kuweza kutoa huduma ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mwangi kwa mwaka wa fedha 2019/2020.
- (3) Tangazo hili la kupata Wazabuni liko wazi kwa Suppliers/Contractors and Service Providers kuomba kulingana na aina biashara anayoiona anaiweza.
- (4) Zabuni itafanyika kwa ajili ya ushindani wa ki-taifa (National Competitive bidding procedure specified in the Public Procurement (Goods, works, Non-Consultant Services and Disposal of Public Assets by tender) Regulation 2013.
- (5) Wakandarasi Wafanyabiashara wote watakaopenda kuomba ni lazima waambatanishe pamoja na hati za kisheria zote za uhalali wa biashara husika na ni vyema kuambatanisha Company Profile ya Kampuni husika – VAT, TIN, Leseni pamoja na Viambatanisho:
 - Memorandum and articles of Association
 - Authorized Power of Attorney
 - Certificate of Registration
 - Curriculum Vitae of the Management staff
 - TFDA Certificate(Vyakula)
- (6) Mwombaji atatakiwa kuorodhesha kazi alizokwisha fanya na anazoendelea kufanya kwa kipindi cha miaka 3 iliyopita na thamani ya kazi na vyeti vya kukamilisha kazi (Completion Certificate) kwa zile zilizokwisha kamilika.
- (7) Wazabuni ni lazima ainishe bayana ilipo Ofisi yake Plot no. Jina la Mtaa.
- (8) Tathimini itazingatia Masharti yaliyoainishwa kwenye Tangazo na Kitabu cha Zabuni husika.
- (9) Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 27.6.2019 saa 4: 30 asubuhi. Maombi yote yakiwa yamefungwa kwenye bahasha yenye lakiri na isiyu na alama ya kumtambulisha aliyemba. Yanatakiwa yawe yameshatumwa kwa Register au kuletwa kwa mkono kwenye Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Mwangi iliyopo Ofisi ya Makao Makuu ya Halmashauri S.L.P. 176 Mwangi kabla na si zaidi ya saa 4:30 Asubuhi tarehe 27.6.2019 na ufunguzi utafanyika mara tu mwisho wa saa na tarehe tajwa hapo juu kukamilika.
- (10) Kila atakayeomba ni lazima aonyeshe aina ya Huduma aliyomba juu ya bahasha na aonyeshe kwa maandishi isifunguliwe hadi tarehe 27.6.2019 ileweke kuwa asipoainisha aina ya Huduma aliyombea Zabuni hiyo haitafikiriwa na wala haitafunguliwa.
- (11) Zabuni zitakazoletwa baada ya muda kuisha hazitapokelewa na wala kufunguliwa.
- (12) Watumishi wa Halmashauri pamoja na Waheshimia Madiwani hawaruhusiwi kuomba Zabuni hizi.

- (13) Ada ya mchakato huu wa Wazabuni ni shilingi za Kitanzania Laki moja tu 100,000/= ambazo hazirejeshwi. Na zinapaswa kulipwa kwenye Ofisi ya Mhasibu Mkuu Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa tisa kamili jioni siku za kazi, kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa kila huduma utakayoomba inajitegemea.

Zefrin K Lubuva
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MWANGA
HALMASHAURI YA WILAYA
YA MWANGA