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e/ SHULE YA SEKONDARI MAGHARE
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S.L.P 49, NA.SIMU:0764071782/0763401486, KILOMENI-MWANGA.

Kumb Na. MSS. ADM. F1/2021
JINA LA MWANAFUNZI.

FOMU YA MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI
MAGHARE KIDATO CHA KWANZA 2021.

Ninayo furaha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka 2021
katika shule ya sekondari Maghare, Hongera sana. Uongozi wa shule unakupongeza na
kukukaribisha kwa moyo wa heri hapa shuleni.

Ukiwa hapa shuleni utakuwa na wajibu wa kusoma kwa bidii na kujituma kwa kuwa ukiwa
shuleni utafundishwa vizuri ili uweze kukuwa kiakili, kiroho na kimwili ili kufanikisha
ndoto zako za Kielimu.

Ni lazima utii sheria za nchi na kanuni zote za shule. Utashiriki pia katika kazi za mikono
nje ya darasa hasa ukizingatia moto wa shule “OKOA MUDA KWA MAFANIKIO”

MAAGIZO MUHIMU
1. SHULE ITAFUNGULIWA Tarehe 11/01/2021 saa 1:00 Asubuhi.
2. lwapo utakubali uchaguzi huu ni lazima ufanye yafuatayo;

» Itakupasa uende kupima afya yako kwa Mganga wa Hospitali inayotambulika
na Serikali. Baada ya kupimwa fomu igongwe muhuri na kusainiwa na
Daktari (Fomu imeambatanishwa).

> Ni lazima wewe na Mzazi/Mlezi wako mkamilishe FOMU A na FOMU B
zilizoambatanishwa.

> Ni lazima uje na Mzazi / Mlezi wako siku ya kufungua shule (LAZIMA)



3. SARE ZA SHULE.
WAVULANA.

(i).  Suruali mbili (2) moja rangi ya light blue na nyingine zambarau, suruali
ziwe za heshima na zisiwe za mtindo wa kihuni na kama utashona suruali
zisizokidhi haja ya shule hutapokelewa shuleni, aidha mwanafunzi ambaye
hatakuwa na suruali zote mbili hatapokelewa shuleni.

(i1). Soksi nyeusi jozi mbili na viatu vyeusi vya kamba na mkanda mweusi usio
na kifungio cha kihuni.

(iif). Sweta rangi ya blue MPY A na mashati meupe mawili mikono mifupi.
WASICHANA.

(). Sketi mbili (2) moja rangi ya light blue na nyingine zambarau, zote ziwe
ndefu mpaka chini na zishonwe mtindo wa rinda box, sketi ambazo
zitakuwa fupi na mtindo wa tofauti na ulioagizwa hautapokelewa shuleni.

(i1). Mashati mawili tetron ya mikono mifupi yasiyobana na mfuko mmoja
upande wa kushoto (mashati ya mtumba hayakubaliki)

(iii). Soksi jozi mbili nyeupe na zisiwe pundamilia na viatu vyeusi vya ngozi vya
kufunga na kamba.

(iv). Sweta rangi ya blue MPYA
NB.
Vifaa vingine ni kama ifuatavyo;

(a) Daftari kubwa kumi na mbili (Counter), kalamu za kutosha, mkebe
wa Hesabu (Mathematical set), Dictionary (Kamusi) na vitabu vya
kuabudu.

(b) Fagio moja na ndoo ndogo moja kwa wasichana (muhimu)
(c) Fyekeo au jembe moja kwa wavulana (muhimu)
4. SARE ZA MICHEZO.

Raba za michezo rangi nyeusi na bukta kwa wote (blue)



5. SHERIA ZA SHULE.

Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule.

A.
B.
C.
D.
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UASHERATI NA USHOGA
UBAKAJI

ULEVI NA MATUMIZI YA MADAWA YA KULEVYA KAMA VILE
UVUTAJI BANGI, COCAINE, MIRUNGI NA KUBELI

KUPIGANA AU KUPIGA.
KUHARIBU KWA MAKUSUDI MALI ZA UMMA
KUDHARAU BENDERA YA TAIFA.

. KUWA MJAMZITO/KUPATA MIMBA AU KUSABABISHA MIMBA

KUOA AU KUOLEWA AU KUWA NA MAHUSIANO YA KIMAPENZI.
KUTOA MIMBA

KUGOMA, KUCHOCHEA AU KUONGOZA AU KUSHIRIKI
KUVURUGA UTARATIBU WA SHULE.

KUHATARISHA AMANI NA USALAMA WA SHULE AU WATU.

. KUKATAA ADHABU KWA MAKUSUDI

KUWA NA SIMU YA MKONONI
KUCHELEWA KUFIKA SHULENI AU UTORO
LUGHA ZA MATUSI SHULENI

KUTOVAA SARE ZA SHULE PINDI MWANAFUNZI AWAPO
SHULENI.
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REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
TO MEDICAL OFFICER

STUDENT’S NAME:
Please examine the above named student who selected to join this school as a student for his/her fitness
in the following (to be completed by medical officer)

(. Epilepsy

(). Heart diseases

(iii).  Mental illness

(iv).  Diabetes

(V). Veneral diseases

(vi).  Anemia

(vii).  Urinal analysis

(viii). Hearing

(ix).  Chronic Malaria

(x). Eye sight

ADDITION INFORMATION IF
ANY

| have examined the above named student and consider that he/she is physically fit/ unfit as a
student

Signature: Date:

Station: Designation:

HEAD MASTER
MAGHARE SECONDARY SCHOOL
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MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI
Jina kamili la mwanafunzi:
Tarehe ya kuzaliwa: (Tarehe, Mwezi, Mwaka).
Taifa: Mkoa: Wilaya:
Taarifa ya kubaini wanafunzi yatima (Weka Alama ya V panapohusika)
(i). Baba na mama wote walifariki { }
(i1). Baba yupo mama alifariki { }
(iii). Mama yupo baba alifariki { }
Jina la Baba/Mlezi:
Kazi yake: Anuani:
Anapoishi: Namba ya Simu:
Jina la Mama/Mlezi:
Kazi yake: Anuani:
Anapoishi: Namba ya Simu:
Je unaishi na wazazi wako wakati wa likizo?
Ndiyo/Hapana:
Kama hapana unaishi na nani?
Una uhusiano gani naye?
Dini unayofuata: Dhehebu:

Maelezo mengine kama yapo:

SAHIHI YA MWANAFUNZI SAHIHI YA MZAZI/MLEZI



