

OFISI YA RAIS,TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

SHULE YA SEKONDARI KILOBENI

S. L. P 12,

MWANGA

FOMU YA KUKUBALI MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE.

Mimi ninakubali kupokea nafasi ya kujiunga na kidato cha kwanza 2021 pamoja na maagizo niliyopewa katika Shule ya Sekondari Kilobeni. Nanaahidi kuwa nitatii sheria zote za shule, nitakuwa mwaminifu, nitajitahidi kujifunza kwa bidii kadiri ya uwezo wangu na kufanya kazi kwa moyo mkunjufu.

Saini ya mwanafunzi:

Anuani

.....
.....

SEHEMU YA MZAZI/MLEZI

Mimi mzazi wa ninakubali kumhudumia mwanangu mahitaji yote ya shule kama yalivyoagizwa.

Nitajitahidi kusaidiana na walimu kikamilifu katika kumlea kitabia na kitaaluma mpaka ahitimu masomo yake kama serikali inavyoagiza.

Saini ya mzazi /mlezi

Anuani /namba ya simu

.....
.....

MAONI YA MKUU WA SHULE

.....
.....

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

SHULE YA SEKONDARI KILOBENI

HABARI ZA MWANAFUNZI

1. JINA LA MWANAFUNZI
2. TAREHE YA KUZALIWA ILINGANE NA CHETI CHA KUZALIWA.
.....
3. MAHALI ALIPO ZALIWA: KIJJI/MTAA
KATA TARAFU
WILAYA MKOA
4. DINI
5. URAIA (AMBATANISHA
NAKALA YA CHETI CHA KUZALIWA)
6. JINA LA BABA/MLEZI KAZI YAKE
7. JINA LA MAMA/MLEZI KAZI YAKE
8. HALI YA FAMILIA: BABA HAI/SI HAI: MAMA HAI/ SIHAI
9. UHUSIANO NA MWANAFUNZI KAMA NI MLEZI
10. ANUANI YA MZAZI/MLEZI NAMBA YA
SIMU
11. Afya ya mwanafunzi kama ana ugonjwa unaohitaji uangalizi maalum
uandikwe, taja udhaifu wowote wa mwili au afya yake ambatanisha na cheti
cha daktari.
.....
.....
.....
12. Maelezo mengineyo
-
.....
.....

TAREHE

.....
SAINI YA MWANAFUNZI

.....
SAINI YA MZAZI/MLEZI

PRESIDENT'S OFFICE, REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

KILOBENI SECONDARY SCHOOL

P.O.BOX 12,

MWANGA.

MEDICAL EXAMINATION FORM

This form should be completed by Medical office in respect of all form one entrants

FULL NAME

AGE

BLOOD COUNT (RED AND WHITE)

STOOL

URINALYSIS

SYPHILIS TEST

T.B

EYES

EARS

TEETH

SKIN

CHEST

SPLEEN

ABDOMIN

HEART

ANY ADDITION INFORMATION e.g. physical defects, Infection diseases,

Impairments e t c

.....

I certify the above is fit to pursue studies as stated above

.....

SIGNATURE OF MEDICAL OFFICER