JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
JIMBO LA MWANGA

KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa uchaguzi mkuu na kwa

kuzingatia masharti ya kifungu cha 6 (6) cha Sheria ya Uchaguzi
wa Rais, Wabunge na Madiwani Na. 1 ya Mwaka 2024, kikisomwa
pamoja na kanuni ya 11 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais, Wabunge
na Madiwani za Mwaka 2025, Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo
la MWANGA anawatangazia waombaji wa ajira za muda kwa
nafasi ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura na
Wasimamizi Wasaidizi wa Vituo vya Kupigia Kura kushiriki
katika usaili utakaofanyika tarehe 4/10/2025 na waombaji wa
nafasi ya Makarani Waongozaji Wapiga Kura utakaofanyika
tarehe 5/10/2025 katika shule ya Msingi Mwanga kuanzia saa 2:00

Asubuhi.

NB: Orodha ya walioitwa katika usaili huo inapatikana katika
Ofisi za Watendaji wa Kata husika.

Limetolewa na: - M/

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI

JIMBO LA MWANGA

OKTOBA, 202

“KURA YAKO, HAKI YAKO JITOKEZE GA KURA"
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