
NA JINA LA MRADI  FEDHA ZILIZOTOLEWA 

1 Kukamilisha boma la chumba cha darasa S/M Mbambua                                  25,000,000 

2 Kukamilisha boma la chumba cha darasa S/M Songoa                                  12,500,000 

3 Ujenzi wa bweni la wanafunzi shule ya msingi Kwamavusha                                  80,000,000 

4 Kukamilisha boma la chumba cha darasa S/M Kiruru                                  12,500,000 

5 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya msingi Kiruru                                  40,000,000 

6 Ujenzi wa matundu 13 ya vyoo shule ya msingi Kiruru                                  13,200,000 

7 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya msingi Lambo                                  40,000,000 

8 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya msingi Kamani                                  40,000,000 

9 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya msingi Mgagao                                  40,000,000 

10 Ujenzi wa matundu 12 ya vyoo shule ya msingi Mgagao

13,200,000

11 Ujenzi wa matundu 12 ya vyoo shule ya msingi Mangatu

13,200,000

12 Ujenzi wa matundu 12 ya vyoo shule ya msingi Kileo

13,200,000

13 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya msingi Ngulu

40,000,000

14 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya sekondari Kishengweni

40,000,000

15 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya sekondari Usangi Day

40,000,000

16 Ujenzi wa madarasa mawili ya shule ya sekondari Ndorwe

40,000,000

17 Ukarabati wa miundombinu ya shule ya Msingi Muungano
2,000,000

18 Ujenzi wa choo soko la Old Mwanga
5,000,000

19 Ukamilishaji ujenzi wa nyumba ya mtumishi Zahanati ya Sungo
1,000,000

MIRADI INAYOENDELEA



20 Ukarabati wa Jengo la Utawala Kituo cha Afya Kifula
1,360,000

21 Ujenzi wa Ofisi ya Kijiji cha Kilaweni
1,500,000

22 Ujenzi wa Ofisi ya Kijiji cha Mwero
1,000,000

23 Ununuzi wa bati 50 za kuezeka ofisi ya Kata ya Jipe
1,350,000

24 Ujenzi wa barabara ya Mriti-Tambarare ya Mashariki
3,000,000

25 Uchimbaji wa uwanja na barabara katika eneo jipya la ujenzi wa shule ya 

Msingi Ndorwe 5,000,000

26 Ukamilishaji wa ujenzi wa choo cha wanafunzi shule ya msingi Ngujini
2,000,000

27 Umaliziaji ujenzi wa ofisi ya kijiji cha Kiti cha Mungu
1,500,000

28 Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mlevo
2,000,000

29 Ukamilishaji wa ujenzi wa choo cha wanafunzi shule ya msingi Lambo
1,500,000

30 Umaliziaji ujenzi wa choo cha wanafunzi shule ya msingi Lang'ata
1,500,000

31 Ukamilishaji wa ujenzi wa choo cha wanafunzi shule ya msingi Kauzeni
800,000

32 Ukarabati wa Josho la mifugo kijiji cha Karamba Ndea
2,000,000

33 Umaliziaji wa nyumba ya mwl. Shule ya Msingi Kigonigoni
1,500,000

34 Ujenzi wa choo cha Zahanati ya kijiji cha Kivisini
1,285,000

35 Ukamilishaji  ujenzi wa  Zahanati ya Lembeni.
50,000,000                                 

36  Ukamilishaji  ujenzi wa  Zahanati ya Chanjale.
50,000,000                                 

37 Ukamilishaji ujenzi wa  Zahanati ya Lang'ata Bora.
50,000,000                                 


