



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
(Barua zote ziandikwe kupitia kwa Mkurugenzi Mtendaji)



MKOA WA KILIMANJARO

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 176,
MWANGA.

Simu Na: 0272974343
: 0222974344

E.Mail ded@mwangadc.go.tz

Web site: www.mwangadc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. L.10/6/VOL.II/151

21 Januari, 2025

TANGAZO

**NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MWANGA**

Kwa mujibu wa Kanuni za Utumishi wa Umma za mwaka 2003 kifungu Na. 128(4)(a) Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mwanza anawatangazia nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

1. **Mwombaji wa nafasi hii sharti awe na sifa zifuatazo:-**
 - a. Awe mkazi wa kawaida wa eneo la Mamlaka ya Halmashauri ya Wilaya ya Mwanza.
 - b. Awe na Elimu ya kiwango cha Shahada/Stashahada ya juu ya ujuzi katika fani mbalimbali mfano:-
 - i. Menejimenti ya Rasilimali watu: au
 - ii. Utawala wa Umma: au
 - iii. Sheria.
 - iv. Ualimu n.k.
 - c. Uzoefu wa utendaji wa kazi katika maeneo ya taaluma za 1(b)
2. **Majukumu:**
Kuongoza vikao vya Bodi ya Ajira kama Mwenyekiti.
3. **Malipo:**
Mwenyekiti wa Bodi atalipwa posho ya kuhudhuria kikao pamoja na nautu.
4. **Muda wa nafasi hiyo:**
Miaka mitano (5).
5. Tarehe ya mwisho ya kutuma maombi: 04 Februari, 2025.

Maombi yatumwe kwa:
Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga,
S. L. P 176,
MWANGA.


Zahara A. Msangi,
MKURUGENZI MTENDAJI (W),

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
YA MWANGA

Nakala:

- Mbao zote za Matangazo.
- Katibu Tawala Mkoa,
S. L. P 3070,
Moshi – Kilimanjaro.
- Kata zote,
Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga.

Zingatia:

Waliotuma maombi mara ya kwanza hawataruhusiwa kutuma tena.