



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA



06 NOVEMBA, 2024

## TAARIFA KWA UMMA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA NA WAJASIRIAMALI WOTE KUHAKIKISHA WANALIPA USHURU SAHIHI NA KWA WAKATI ILI KUEPUSHA USUMBUFU UNAOWEZA KUTOKEA WAKATI WANAFANYA BIASHARA ZAO.

AIDHA, NAWAKUMBUSHA KUWA KUTOLIPA AU KUKWEPA USHURU NI KOSA KWA MUJIBU WA SHERIA ZA NCHI NA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA ZA MWAKA 2019 NA MAREKEBISHO YAKE YA MWAKA 2024.

HATUA STAHIKI ZITACHUKULIWA KWA WALE WOTE WANAOKWEPA USHURU.

**"MWANGA ITAJENGWA NA WANAMWANGA  
LIPA USHURU KWA HIARI KUJENGA MWANGA YETU"**

  
ZAHARA A. MSANGI  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
YA MWANGA



**Kauli Mbiu; "Serikali za Mitaa, Sauti ya Wananchi, Jitokeze kushiriki Uchaguzi"**