



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA.



MWANGA – KILIMANJARO

06 Novemba, 2024.

TAARIFA KWA UMMA

Napenda kuutangazia umma kuwa vibanda vya biashara vilivyopo stendi ya Mwanza vyenye namba zifuatazo vinakodishwa:


4, 7, 8, 9, 14, 17, 18, 20, 22, 24, 26, 27, 28, 39, 40 na 41.

Hivyo kwa yeyote mwenye uhitaji wa kibanda kwa ajili ya biashara afike Ofisi ya Biashara ya Halmashauri ya Mwanza.

Vile vile, nichukue fursa hii kuwajulisha wale wote ambao hawana mikataba ya upangaji katika vibanda vilivyopo stendi, sokoni na uwanja wa CD Msuya, wahakikishe wanapata mikataba hiyo mara moja kwani kutokuwa na mkataba ni kinyume cha sheria na utaratibu.

Nawatakia utekelezaji mwema.

Imetolewa na:


Zahara A. Msangi MKURUGENZI MTENDAJI
MKURUGENZI MTENDAJI(W). **HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA**

Halmashauri ya Mwanza(MDC), S.L.P 176 Mwanza – Kilimanjaro
Simu Na: 2757652 Fax Na: 2756463 Barua pepe: ded@mwangadc.go.tz