



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA



02 SEPTEMBER, 2025

T A N G A Z O

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA ANAWATANGAZIA WANANCHI NA WAKAZI WOTE WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA KUWA WANAKARIBISHWA KUOMBA ENEO LA KUJENGA KIBANDA CHA KUDUMU CHA BIASHARA KWENYE ENEO JIPIYA LA MAEGESHO YA MAGARI RELI CHINI LILILOPO KARIBU NA MSIKITI WA TUMSIFU.

HIVYO BASI KWA MWANANCHI YEYOTE MWENYE UHITAJI ANAKARIBISHWA KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA DIVISHENI YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI KWA MAELEZO ZAIDI.

"MWANGA ITAJENGWA NA WANAMWANGA"

"JENGA MWANGA KWA MAENDELEO YA MWANGA YETU"

ZAHARA A. MSANGI,
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
MWANGA.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
YA MWANGA