



JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA



24 Septemba, 2025

T A N G A Z O

MABADILIKO YA TAREHE YA MNADA WA HADHARA WA KUUZA MAGARI
AMBAO ULIKUWA UFANYIKE TAREHE 30/9/2025 UTAFANYIKA TAREHE
7/10/2025 HADI 9/10/2025

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga anawatangazia wananchi wote mabadiliko ya tarehe ya mnada kutokana na sababu mbalimbali zilizojitokeza. Tarehe ya Mnada itakuwa tarehe **7/10/2025** hadi tarehe **9/10/2025** kama inavyoonekana katika Jedwali hapa chini

TAREHE YA MNADA	AINA YA GARI	NAMBA YA GARI	LOT NAMBA	KITUO
07/10/2025	Nissan station wagon	STK 862	MDC/2024/2025/04	Ofisi ya mkuu wa Wilaya mwanga
07/10/2025	Mitsubishi double cabin	STK 823	MDC/2024/2025/08	Ofisi ya mkuu wa wilaya ya mwanga
08/10/2025	Toyota land cruiser ambulance	SM 3213	MDC/2024/2025/11	Hospitali ya usangi
07/10/2025	Mitsubishi double cabin	STK 2450	MDC/2024/2025/02	Ofisi ya mkuu wa wilaya
07/10/2025	Isuzu tipper	SM 2760	MDC/2024/2025/06	Ofisi ya mkuu wa wilaya
07/10/2025	Nissan hard body	SM 8139	MDC/2024/2025/01	Ofisi ya mkuu wa wilaya
07/10/2025	Toyota double cabin	SM 11348	MDC/2024/2025/05	Ofisi ya mkuu wa wilaya
07/10/2025	Toyota double cabin	SM 3093	MDC/2024/2025/07	Ofisi ya mkuu wa wilaya
07/10/2025	Nissan station wagon	STL 1304	MDC/2024/2025/03	Ofisi ya mkuu wa wilaya
09/10/2025	Land rover	STG 1398	MDC/2024/2025/13	Shule ya sekondari kigonigoni
08/10/2025	Nissan	STH 4427	MDC/2024/2024/10	Shule ya sekondari usangi day
09/10/2025	Pajero	STG 9113	MDC/2024/2025/12	Shule ya sekondari nyerere

MASHARTI YA MNADA

1. Chombo / kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo.
2. Vyombo vya moto, mnunuzi atalazimika kulipa papohapo amana(deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya chombo alichonunua ,na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne(14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo husika na amana ailiyolipwa haitarudishwa.
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoka/kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo
4. Mtu yeyote atakayetamka bei juu kisha akashindwa kulipa atachukuliwa kuwa ni mwenye kutaka kuvuruga mnada hivyo hatua kali za kisheria zitachukukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa sheria za jamhuri ya muungano wa Tanzania.
5. Gharama za kubadilisha umiliki kwa vyombo vya moto ni jukumu la mnunuzi mwenyewe.
6. Ruhusa ya kuangalia vyombo na vifaa itatolewa siku mbili(2) kabla ya tarehe ya muda husika
7. Mnada utaanza tarehe 07/10/2025 saa nne (04:00) kamili asubuhi katika ofisi ya mkuu wa wilaya ya mwanga, hospitali ya Usangi na Shule ya sekondari usangi day tarehe 08/10/2025 saa tano(05:00) kamili asubuhi, Shule ya sekondari kigonigoni tarehe 09/10/2025 saa tano (05:00) asubuhi na Shule ya sekondari nyerere tarehe 09/10/2025 saa nane(08:00) mchana.
8. Wananchi wote mnakaribishwa kushiriki katika mnada huu wa hadhara .

Imetolewa na,


Zahara A. Msangi
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MKURUGENZI MTENDAJI
BALMASHAURI YA WILAYA
YA MWANGA