HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

(Barua zote ziandikwe kupitia kwa Mkurugenzi Mtendaiji)

MKOA WA KILIMANJARO Mkurugenzi Mtendaji (W)

Idara ya Elimu Sekondari

Simu Na.2757652 S.L.P. 68
Fax No. 2756463
MWANGA
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb Na. MW/EL/B.8/Vol.2............... Tarehe.....................

Mkuu wa Shule,
Shule ya Sekondari.........coooeviviiiiiiiiiiiiiiiiiine,

Yah: UHAMISHO WA MWANAFUNZI

Tafadhali mpokee mwanafunzi ..........covviiiiiiiiiiiii e
wa kidato cha....................... mwaka.........ooeeeiiiinnnnn. kutoka Shule ya
Sekondari.......ccoevviviiiiiiiiiiiniin, namba yake ya kuandikishwa
shuleni ni.......oooeviiiiiiiiiii . utatumiwa na Mkuu wa Shule ya
SERONAATT. ..t

Afisa Elimu Sekondari (W)
Kny: MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MWANGA
Nakala kwa:

Mkuu wa Shule
Shule ya Sekondari .......cocoviviiiiiiiiiiiiiiie,
(Tuma TSM 9 ya mwanafunzi kwa Mkuu wa Shule)

HMM /1j



