
USIMAMIZI WA SHERIA NDOGO ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA 

Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga ina Sheria  Ndogo zifuatazo:- 

Sheria Ndogo  za Ada na Ushuru (Marekebisho) za Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga za Mwaka 2013 

Sheria Ndogo za (Kustawisha ,kuhifadhi  na kuimarisha zao la Kahawa) za Halmashauri ya Wilaya  ya 

Mwanga za Mwaka 1995, G.N.No.651  la 10/11/1995 

Sheria  Ndogo za Ardhi  ya Kilimo za Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga, G.N. No. 644 la 10/11/1995. 

USIMAMIZI WA SHERIA NDOGO ZA MAMLAKA YA MJI MDOGO WA MWANGA . 

Sheria Ndogo za (Kodi ya Majengo) za Mamlaka ya Mji Mdogo wa Mwanga za Mwaka, 2014 

Sheria Ndogo za (Kudhibiti ujenzi holela mjini) za  Mamlaka ya Mji Mdogo  wa Mwanga za Mwaka, 2014 

Sheria ndogo za (Ushuru wa kuegesha Magari) ) za  Mamlaka ya Mji Mdogo  wa Mwanga za Mwaka, 

2014 

Sheria ndogo za(Kudhibiti Matumizi ya Barabara) ) za  Mamlaka ya Mji Mdogo  wa Mwanga za Mwaka, 

2014 

Sheria ndogo za (Kulinda, kuhifadhi na Kuendeleza ) hifadhi ya ardhi Korongo la Reli juu za Mamlaka ya 

Mji Mdogo  wa Mwanga za Mwaka,2014 

Sheria Ndogo za (kazi/ shughuli za Maendeleo) za Mamlaka ya Mji Mdogo wa Mwanga za Mwaka, 2008 

Sheria Ndogo  za (Kuhifadhi na Kutunza  Mazingira ) za Mamlaka ya Mji Mdogo wa Mwanga za 

Mwaka,2008 

Sheria Ndogo za (Usafi wa Mazingira )  za Mamlaka ya Mji Mdogo wa Mwanga za Mwaka, 2008. 

 

 


