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HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA
20.06.2018
TANGAZO

NUKUU YA BEI KWA AJILI YA MAFUNDI WATAKAOJENGA MAJENGO YA
SHULE YA SEKONDARI VUDOI

1. .Halmashauri ya wilaya ya Mwanga imepokea fedha za ujenzi majengo ya shule
ya sekondari Vudoi, hivyo basi anawatangazia mafundi walioko ndani ya wilaya
kutoa huduma ya ujenzi wa madarasa manne (4) na mabweni mawili (2) katika
shule ya sekondari Vudoi.
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Tangazo hili la kupata mafundi liko wazi kwa mafundi wote waliopo ndani ya

wilaya ya Mwanga .

3. Mwombaji awe na vifaa vote vya kazi ya ujenzi vya Kutosha.

4. Mwombaji atatakiwa kuorodhesha kazi alizokwishafanya na anazoendelea
kufanya kwa kipindi cha mwaka 1 uliopita na thamani ya kazi hizo.

5. Tathmini itazingatia masharti yaliyoainishwa kwenye tangazo husika.

6. Mwisho wa kutuma maombi ni Jumatatu tarehe 25/06/2018 saa 4.30
asubuhi.maombi yote yakiwa yamefungwa kwenye bahasha yenye lakiri na isiyo
na alama ya kutambulisha aliyeomba.

7. Maombi yanatakiwa yawe yameshatumwa kwa kuletwa kwa mkono kwenye ofisi
ya Mkuu wa shule Vudoi sekondari au kuwasilisha kwa kutuma kupitia anuani ya
Shule , Mkuu wa shule Vudoi sckondari S. L.P 157 MWANGA.

8. Mafundi watakaotaka kuomba kazi hii ya ujenzi wafike ofisi ya Mkuu wa shule
Vudoi sekondari, kwa ajili ya maelekezo zaidi na kuchukua ramani ya majengo na
kuona encola ujenzi .

9. Nukuu za bei zitakazoletwa baada ya muda kuisha hazitapokelewa wala
kufunguliwa .

10. Watumishi wa Halmashauri na waheshimiwa madiwani Hawaruhusiwi kuomba
kazi hii. |

11.Mwombaji harusiwi kuomba kazi zaidi ya moja.

12.Mwombaji ajaze gharama zake kwa kujaza jedwali lililo ambatanishwa hapo
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