

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

(Barua zote ziandikwe kupitia kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu Na. 2757652

Fax No. 2756463



Mkurugenzi Mtendaji

S.L.P 176

MWANGA

25.11.2020

TANGAZO KWA AJILI YA KUPATA WAZABUNI KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA YA UENDESHAJI WA MGAHAWA WA HALMASHAURI KWA KIPINDI CHA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

(1) Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwangi anawatangazia Wafanyabiashara. Wananchi, na Wazabuni wote wenye sifa na uwezo wa kutoa huduma ya mgahawa/Hoteli kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2020/2021 watume maombi yao kulingana na mahitaji yaliyoainishwa hapa chini:-

S/NO	NAMBA YA HUDUMA	MAELEZO YA HUDUMA INAYOHITAJIKA
1	LGA.048/2020/2021/NCS/10	UENDESHAJI WA MGAHAWA WA HALMASHAURI

- (2) Watoa huduma Wazabuni Wafanya Biashara (Suppliers) wenye uwezo watakao kamilisha masharti yaliyoainishwa kuweza kutoa huduma ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mwangi kwa mwaka wa fedha 2020/2021.
- (3) Tangazo hili la kupata Wazabuni liko wazi kwa Suppliers/Service Providers wote ndani ya nchi ya Tanzania
- (4) Zabuni itafanyika kwa ajili ya ushindani wa ki-taifa (National Competitive Bidding procedure specified in the Public Procurement (Goods, works, Non-Consultant Services and Disposal of Public Assets by tender) Regulation 2013.
- (5) Wazabuni na Wafanyabiashara wote watakaopenda kuomba ni lazima waambatanishe pamoja na hati za kisheria zote za uhalali wa biashara husika VAT, TIN, Leseni pamoja na Viambatanisho:
 - > Authorized Power of Attorney
 - > Certificate of Registration
 - > Curriculum Vitae of the Management staff
 - > TFDA Certificate (Vyakula)
- (6) Mwombaji atatakiwa kuorodhesha kazi alizokwisha fanya na anazoendelea kufanya kwa kipindi cha miaka 2 iliyopita na thamani ya kazi na vyeti vya kukamilisha kazi (Completion Certificate) kwa zile zilizokwisha kamilika.
- (7) Wazabuni ni lazima ainishe bayana ilipo Ofisi yake Plot no. Jina la Mtaa.
- (8) Tathimini itazingatia Masharti yaliyoainishwa kwenye Tangazo na Kitabu cha Zabuni husika.
- (9) Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 09.12.2020 saa 8: 00 Mchana. Maombi yote yatumwe kwa kutumia mfumo wa Manunuzi ya Umma kwa njia ya Kielektroniki(TANePS).
- (10) Watumishi wa Halmashauri pamoja na Waheshimia Madiwani hawaruhusiwi kuomba Zabuni hizi.
- (11) Kitabu cha zabuni kinapatikana kwenye mfumo wa TANePS.
- (12) Mgahawa wa Halmashauri una samani mbalimbali kama Viti, TV, Meza ambavyo Mtoa huduma atakabidhiwa baada ya kusaini Mkataba
- (13) Ada ya mchakato huu wa Wazabuni ni shilingi za Kitanzania Efu thelathini tu 30,000/= ambazo hazirejeshwi.
- (14) zabuni zote zitumwe kupitia mtandao (online), zabuni zilizotumwa nje ya mtandao hazitafanyiwa tathimini.

Zefrin K Lubuva
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MWANGA