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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI CHAANGAJA WILAYA YA

MWANGA MKOA WA KILIMANJARO 2021.

UTANGULIZI
Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule
hii mwaka 2021. Shule ipo umbali wa Km 30 toka Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga.

Mhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021 na unatakiwa uripoti shuleni
siku hiyo hiyo na si vinginevyo.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

SARE ZA SHULE.

Sare ya shule hii kwa kidato cha kwanza 1 2021, wasichana sketi 2 ndefu hadi
vifundo vya miguu na wavulana suruali mbili zisizobana miguu (modals) hazitakiwi.
Suruali ziwe na marinda 2 na luksi za kawaida 6 au 8 na wasichana marinda 8
mkunjo chini( turn up) (chukua sampuli)

pia wasichanawa kiisilamu wanaweza kushona ushungi mweupe, nusu kanzu
nyeupe kwa utaratibu unaokubalika kidini. Wavulana na wasichana wengine
wanunue mashati 2 mikono mifupi MEUPE ya tetron.

Sare mbadala

tisheti

Nembo

Kitambulisho

Viatu na Soksi

Mwanafunzi awe na pea 2 za viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kwa gidamu
(kamba), vyenye visigino vifupi na visivyochongoka. Raba nyeusi ni kwa ajili ya
michezo na viatu vya michezo kwa wavulana na soksi za shhule zivuke enka kwa
wote.



Kila mwanfaunzi awe na pea 2 au zaidi za soksi- wasichana nyeupe na wavulana
nyeusi.
ANGALIZO: Mtoto asije na aina ya viatu vifuatavyo:
Raba, Buti, Kamongo, Simple n.k kama sare ya shule.
VIFAA VYA KUJIFUNZIA
Kila mwanafunzi anatakiwa kununuliwa vifaa vifuatavyo:
% Daftari kubwa kumi au zaidi
< Kalamu tano (kuanzia)
% Rula moja ya Sm 30
% Mkebe(mathematical set)
% Penseli na ufuto
VYOTE VINAPATIKANA KWENYE DUKA LA SHULE.
e VITENDEA KAZI
- Wanafunzi wanatakiwa kuleta vifaa vya'kazi kama ifuaatvyo:
1. Wasichana NDOO NDOGO
2. Wavuala MOPA
SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE
Rejea kiambatanisho cha sheria hizo.
MAMBO MENGINE MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA SHULENI NA WANAFUNZI.

Kila mwanafunzi/Mzazi ajaze fomu zilizoambatanishwa kikamilifu, kwa usahihi, kwa usafi
na ziletwe shuleni siku ya kufungua shule.

Fomu ya daktari (medical examinatino form) ipelekwe na mtoto kwa daktari ili apimwe,
abainishe matatizo ya mtoto kabla ya kujiunga shule.

NB: Apimwe na daktari mkuu wa hospitali ya serikali na iletwe shuleni

Tafadhali soma kwa makini maelekezo na maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu na
kwa wakati.

KARIBUNI SANA CHAANGAJA CLEOPA MSUYA SEKONDARI

ANGALIZO: Kila mtoto aletwe na mzazi halisi (baba/mama) vinginevyo hatapokelewa.

MOTTO WA SHULE " NIDHAMU, ELIMU NA KAZI"
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MKUU WA SHULE,

SHULE YA SEKONDARI CHAANGAJA,
S.L.P 7165,

UGWENO - MWANGA

YAH: KUTHIBITISHA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021.
Rejea barua yako ya tarehe .............ccocociieeninns Nimeipata na napenda
kukuhakikishia kwamba nimekubali nafasi hiyo aliyopewa mwanangu ili kujiunga na kidato
cha kwanza katika shule yako.

SITAMLETA MWANANGU CHAANGAJA BALI NITAMPELEKA ..ot
« Nitawasilisha mchango na vifaa vyote kama ilivyotajwa kwenye barua.
« Nitazingatia na kutii sheria za shule kwa maslahi ya shule na Taifa kwa ujumla.
o Nitafuatilia mwenendo wake wa kitaaluma na tabia kama nitakavyotakiwa na
shule.

Wako katika ujenzi wa Taifa

SAHIHI YA MWANAFUNZI ..viiinierinniinnniererenresenetonnttarnncacsssssscenes
JINA LA MWANAFUNZI «.civiiiiniiiniiietenasissstsnnsssenntssssscnsasssnceces

SAHIHI YA MZAZI/MLEZI ...cvveiiiierreeneneesesnnncnisssscsssssssesssssssssssssns
JINA LA MZAZI «evvviiiiiinnsessenssssssesssasssssscsssssssssnasssasssasssssssssssssns

ZINGATIA: FOMU HII IRUDISHWE SHULE PINDI ANAPORIPOTI, IWE ATAJIUNGA AU
HATAJIUNGA NA SHULE HIL.
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HEKIMA J. MHADISA
MKUU WA SHULE.



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA(TAMISEMI)
SHULE YA SEKONDARI CHAANGAJA CLEOPA MSUYA
FOMU YA KUKUBALI SHULE NA HISTORIA YA MTOTO NA MZAZI

A. SEHEMU YA MWANAFUNZI.

T MiMice i nimekubali kujiunga kidato cha kwanza
katika shule ya sekondari CHAANGAJA CLEOPA MSUYA tarehe 6/01/2021
nitakapomaliza kidato cha nne....... Nimesoma maagizo ya kujiunga na shule na
ninakiri kuyakubali yote yaliyoelezwa na naahidi kutii sheria na kushirikiana na
wenzangu kuiletea shule maendelao.

2. Tarehe ya KUZalIWE ..cucisasi s isirss smmens BBk msnsmsmmsmsncmcrrmamiate s oo snscee

3. MBREL o sevmsrmommomvmesss v WHLAYA sunvmsonsmmmnass venmssnessvses s inss

4. Shule ya msingi ULIPOMALIZIA ...vvvreieiieeiiei i e e reeenreeeaenneeenns

B DI YAKD cuvsvossussmmsmenssvmmiosonny onis ey svss sswsaussy i oo s iunss s Tavuvess vaassases

6. Jina la mzazi/mlezi atakayepelkewa ripoti ya maendelaeo yangu ni ...................

R VT 0L 7 1N

8. Kazi ya mzazi/mlezi (a) Baba ........cevviiiinvirieerernnnnnnnens MBI caninsaasisininsei

Q.Uraia vovveeeiiiiii i (AL Vo211 TR ——————

TGN snsnsssnavonsnimce visrs s srsy oe Ao SN cciins io.ieaia iamniofinckinie oo kabiponsninsis

i DI i s s oo s tin st asmnmmenamsasn arn marne nimekubali mtoto wangu asome katika shule

ya sekondari CHAANGAJA CLEOPA MSUYA

2. Nimemshauri mwanangu kuzingatia na kufuata sheria za shule kwa makini.

NITAMLIPIA MALIPO YA SHULE na pia nitamhimiza kusoma kwa bidii kwa
kushirikiana na uongozi wa shule.
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HEKIMA J. MHADISA
MKUU WA SHULE.



KIAMBATANISHO NGO.01.

SHULE YA SEKONDARI CHAANGAJA CLEOPA MSUYA
FOMU YA KUPOKELEWA SHULENI,
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3.0. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE Hil

shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebihwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995.Aidha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na wizara ya Elimu na mafunzo ya ufundi yenye dhamana ya elimu nchini na
Ofisi ya RAIS-TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu.Unatakiwa
Kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yanafafanuliwa kwa maandishi na utapewa

Nakala yake baada ya kuripoti shuleni:

3.1 (a) Heshima kwa viongozi.wazazi,wafanyakazi wote.wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla
(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule
Ni lazima.
(c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation).
(d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
Nje ya shule mipaka hiyo wakati wowote wa uanafunzi wako katika shule hii.
(f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.
(g) Kuvaa sare ya shule wakati wowote unapotakiwa.
(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wowote.
(i ) Kutunza mali ya umma.

3.2. Makosa yafuatayo yanaweza kukusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

(a) Wizi
(b) Vasherati na ushoga
(c) Ubakaji
(d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya,uvutaji bangi.cocaine,mirungi.kubeﬁ na
Kadhalika.
(e) Kupigana au kupiga.
(f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
(g) kudharau bendera ya Taifa
(h) Kuwa mjamzito/kupata mimba
(i) Kuoa au kuolewa
(j) Kutoa mimba
(k) Kugoma,kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au
Watu.
(1) Kukataa adhabu kwa makusudi.
(m) Kumiliki simu ya mkononi au kukutwa na simu ya mkono.
(n) Kujihusisha na uendeshaji wa vyombo vya moto kama vile pikipiki(Bodaboda)
{o)Kuwa na vitu vyovyote vinavyoweza kusababisha moto
Mfano:pasi.hita,redio.charger ya simu n.k.
(p)Kumiliki silaha yoyote mfano panga,kisu.bastola n.k.
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TO MEDICAL OFFICER.

RE:MEDICAL EXAMINATION FORM
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