JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS-TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

SHULE YA SEKONDARI KIRYA

S.L.P 296

MWANGA

Namba za Simu:

Mkuu wa Shule-0757202221/0714839888

Makamu mkuu wa shule-0714440388/0739440388

Matrone wa Shule—0682806380/0745606048

Mzazi /mlezi wa Mwanafunzi............ccoviiiniiniiiniiiiinienanennnn, kutoka shule ya ...........coevvviiiinininnnn..

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KIRYA MWAKA 2021.

Hongera!

Nafurahi kukutaarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Kirya-Mwanga.
Anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021 saa 1:30 asubuhi akiwa tayari kuanza mwaka mpya wa masomo ya sekondari.

1.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

(A) 1. CHAKULA KWA WANAFUNZI WA KUTWA

Mahindi Kg 50 — kwa muhula

Maharage Kg 20 — kwa muhula

Fedha tasilimu tsh 15000/= kwa muhula

Mchango wa walimu wa sayansiTsh 10000/= kwa muhula

(B) SARE YA SHULE
WAVULANA

Mashati meupe mawili mikono mifupi yasiyobana

Suruali mbili zisizobana (upana 16/17) (MODO HAITAKIWI KABISA ) Kitambaa kimeambatanishwa kwenye fomu
Sweta rangi ifanane na suruali mshono wa (v) mbele

Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kamba (siyo raba) na soksi nyeusi

WASICHANA

1.1

1.2

1.3

Mashati mawili meupe mikono mifupi yasiyobana

Sketi mbili kitambaa tumeambatanishwa na fomu mshono wa rinda box kubwa moja mbele na nyuma yenye urefu wa kutosha
hadi mwisho wa ugoko, Nusu kanzu na suruali ndefu isiyo bana kwa wanaovaa hijabu

Sweta moja rangi ifanane na sketi mshono wa (v) mbele

Viatu vyeusi vya kamba(siyo raba) visivyo na visigino virefu na soksi nyeupe zenye urefu wa kutosha

SARE ZA MICHEZO
WASICHANA - Suruali ya michezo (Truck suit 1 rangi ya kijivu/ dark blue)
- Raba za michezo
WAVULANA -Bukta ya jezi rangi yoyote
-Raba za michezo na soksi zake
Daftari kubwa 12 kaunta (lazima), kalamu za kutosha, mkebe wa hesabu, kamusi ya kishwhili dictationary ya English to
English 1 na vitabu vya kuabudia mfano BIBLIA na QURUAN
Bakuli, kikombe, sahani na kijiko

VIFAA VYA USAFI

1. Mopa kwa ajili ya kudekia (1) 2. -Ndoo moja ya plastic 3.  -Jembe moja na mpini wake 4. Panga moja



2.0 SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII
Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995.
Aidha, inazingatia miongozo yote inyotelewa na Wizara ya Elimu Sayansi na tecknolojia yenye dhamana ya elimu chini ya Ofisi ya Raisi
— TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo
yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni .

a)
b)
c)
d)
€)

f)
9)
h)
i)

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima

Kushiriki kwa makini kufanya maandalio jioni (preparation)

Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa
uanafunzi wako katika shule hii.

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule

Kuvaa sare ya shule wakati unapotakiwa

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

Kutunza mali za umma.

2.1 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE

a)
b)
c)
d)
e)
f)
0)
h)
i)
)}
k)
)l

Wizi

Uasherati na ushoga

Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kuberi, na kadhalika.
Kuipigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau Bendera ya Taifa/wimbo wa Taifa

Kuwa mjamzito/ kupata mimba

Kuoa au kuolewa

Kutoa mimba

Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
Kuwa na simu ya mkononi

3.0 MAMBO MENGINE YA MUHIMU YANAYOPASWA KUKAMILISHWA NA KUWASILISHWA SHULENI NA
MWANAFUNZI
A) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospital ya serikali.
B) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai
C) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule

4.0 TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/ MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

KARIBU SANA KATIKA SHULE HIlI

FADHILI BASHIRU KANIKI
MKUU WA SHULE



MARIDHIANO NA MWANAFUNZI

Nimesoma na kuyaelewa maagizo yote na sharia za shule . nipo tayari kuyafuata na kutekeleza na endapo nitakwenda
kinyume hatua stahiki zichukuliwe dhidi yangu.
SaNINi. ... ftarehe........ooviviiiiii

MIMLIL ..o Wa ambaye ni

100V2:VA V0111 (54 B A Nimeyasoma na kuyaelewa maagizo yote ya shule na
mahitaji ya mwanafunzi shuleni, nipo tayari kumlipia mwanangu mahitaji yote ya shule, kumfuatilia kwa karibu taaluma
yake na mwenendo wake kitabia. Nitatoa ushirikiano kwa walimu pamoja na uongozi wa shule nikitambua kuwa
mwanafunzi kukaa hostel ni jambo la hiari na ni makubaliano baina ya shule na Mimi mzazi/Mlezi.(kwa wanafunzi wa
hostel).

Sahihi......oooooiiiii mzazi/mlezi tarehe...................co namba ya simu



SHULE YA SEKONDARI KIRYA

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI SEHEMU YA KWANZA

SEHEMU YA KWANZA IJAZWE NA MWANAFUNZI

a ko

() NI r@ia Wa TANZANIA . ...\vtieii e et e e et et et et e e et e e e e e eeee e
(b) Anwani ya MZazi/MICZI .......ouiuiniitie ittt

6. (a) Jina kamili 1a baba/MmICZi.........cuinititii e e

(b) jina kamili 1a IMama. ... ....ouiiie e e

7. (a) Mahali anapoiShi ... ....o.ouiniiti e

(b) Ni umbali gani kutoka Shuleni............cooovuiiiiiiii e

8. (8) UNAISNI NMA NAII. ...ttt ettt et et e et et ettt e et e e e e e e e e et et et e e et et e et e neeenenans

(b) Una uhusiano gani na uyo UlIYEMEaja. ........ccueuinieiiie e
(c) Anakaa katika nyumba ya kupanga (NDIYO/HAPANA)......c.oiiiiiiiiiiie e

(d) Mzazi/ mlezi anafanya Kazi @ani...........c.ooeiuiniiiuiniiii i

9. (@) Ndugu wawili wa karibu ( wanaweza kuwa badala ya wazazi )

(o) IR U T T 7 o H PP

1.

(c) Uhusiano wake na MWanfUunzZi...........o.ootiitiiiii it e e e eaeaas
(d) UhUSIano Wake Na IMNZAZI. ... ..vvntntetenietetetteten et etee et eae e et ete e eaeteeesenaneeaeneneasenaneae
ANUWANT YAKE ..ttt

10. AFYA

Taja magonjwa makubwa yaliyowahi kukushika kama TB,kifafa, polio nk.

(a) Taja jina 1a Balozi WaKO ......ouieitii e e
(b) Taja jina la Afisa mtendaji wa kata yako............ooiiiiiiiiii i

ANWANT YAKE. ...ttt
TaTCNC. ..o

(JAZA BILA KUACHA KIPENGELE CHOCHOTE)



MWANGA DISTRICT COUNCIL
KIRYA DAY SECONDARY SCHOOL
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

THE HEADMASTER

KIRYA SECONDARY SCHOOL

P.0.BOX 296

MWANGA

TO:

The medical officer

RE:IINAME. .. citiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiitttttetetttetatatetasatsssassssesasscsssasnsscasans
Please examine the above as to his/her physical and mental fitness for full course of secondary education at Kirya secondary
School

UTine analysis........oevveriiieiriniiniiinieeninieneennnns
TB eSt. . et
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MEDICAL CERTIFICATION
(To become completed by medical officer)
I have examined the above names and consider that he/she is physical fit for appointment/ re-engagement above.

He/she is not physical fit or appointment/engagement

(Fomu hii irudishwe shuleni pindi inapomalizwa kujazwa)



KWA WENYE HITAJI LA KUKAA HOSTEL

- Mahindi Kg 65 — kwa muhula

Maharage Kg35 kwa muhula

- Fedha taslimu Sh 55000/=

- mchango wa walimu wa sayansi Sh 10000/= kwa muhula

Au pesa taslimu 260,000/= kwa nusu muhula na 520,000/= kwa Mwaka.

NB: Malipo ya fedha yatafanyika kupitia account 40210013706- Kirya Secondary School development account

1. MAHITAJI MUHIMU

o Ndoo 2 ya kutunzia maji ya kuoga

o  Chandarua cha mbu futi 2 /2 (lazima)

o  Tochi moja na betri zake/taa ya solar (umeme unapokatika)

o Truck suti za michezo na kusomea 1 au 2 rangi ya kijivu / dark blue

o  Sanduku la bati na kufuli yake

o Kanga moja na taulo za kike (PEDI)

o Nguo za ndani za kutosha

o  T-shirt za rangi ya njano zisizo na maandishi zenye shingo ya mviringo

o  Sketi mbili nyeusi zenye rinda box kubwa mbele na nyuma(ndefu mpaka kwenye ugoko)

o  Mto mmoja na foronya mbili, moja pink na nyingine light blue (mashuka 2)

o  Sabuni za kutosha na fedha za kutosha za matumizi kwani hawataruhusiwa kutoka nje ya shule kutafuta fedha za
matumizi

o Mafuta ya kupaka mwili na sio marashi au manukato

o Dawa ya meno, mswaki, kiwi na brashi.

FADHILI BASHIRU KANIKI
MKUU WA SHULE



