JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

MKOA WA KILIMANJARO Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Simu Na.2758367 85.1.F176
Fax No. 2758367 MWANGA.

Unapojibu tafadhali taja:
Roriib: Na. . cousmnsmss 12/12/2022

TANGAZO LA KUMTAFUTA FUNDI WA KUJENGA JENGO LA UTAWALA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga amepokea Fedha
kutoka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa jengo la Utawala la Halmashauri ya
Wilaya ya Mwanga

Hivyo basi Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga anapenda
kualika tasisi za Serikali zenye uwezo wa kujenga majengo ya Serikali waweze
kutuma maombi kwa ajili ya ujenzi wa Jengo la Utawala la Halmashauri ya Wilaya
ya Mwanga wakiomba kama local Fundi.

Zabuni hiyo ya ujenzi wa jengo la Utawala ni namba
LGA/048/HQ/2022/2023/NC/02

Kablasha la zabuni kwa ajili ya kujaza gharama za ujenzi na mahitaji mengine

iitapatikana katika ofisi ya Manunuzi (w)
Sifa mwombaji:-

1.lwe tasisi ya Serikali.

3.Tasisi ya serikali iwe na timu ya kutosha ya mafundi wa fani mbalimbali za
ujenzi iwe na uwezo wa kuwasimamia kazi.

4 Tasisi ya Serikali iwe na uwezo wa kuandaa mpango kazi na kutekeleza

mpango kazi wa mradi na kumaliza kazi iliyopangwa kwa wakati uliokusudiwa. .




5. Tasisi iwe na zana zote za kazi zinazotakiwa.

7.Tasisi ya Serikali iwe tayari kusikiliza na kupokea maeiezo yote ya watalaam.
Maombi yote yawekwe katika bahasha iliyofungwa vizuri ndani ya bahasha
utaweka bahasha mbili moja Halisi (original) na nyingine nakala na kuandika juu
ya bahasha anuani ifuatayo:- Katibu wa Bodi ya Zabuni (w) S.L.P 176,
Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga, mwisho wa kupokea maombi hayo ni saa
4:00 asububhi siku ya Jumanne tarehe 27/12/2022 na ndio siku ya ufunguzi.
Sehemu ya kuwasilisha maombi hayo ni ofisi ya Kitengo cha manunuzi
Halmashauri ya Wilaya ya mwanga utatumbukiza katika tender box.

Ufunguzi wa maombi hayo utafanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya

Mwanga mbele ya waombaji watakaopendelea kuhudhuria ufunguzi huo.

Tangazo limetolewa Na,

Mwajuma A.Nasombe

MKURUGENZI MTENDAJI (HAW)
MWANGA.

MKURUGENZ! MTENDAJI
HALMASHAUKI YA WILAYA
YA MWANGA




