JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI| YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MWANGA

MKOA WA KILIMANJARO Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Simu Na.2758367 8L.P176
Fax No. 2758367 MWANGA.

Unapajibu tafadhali taja:

Rl NA. ovaimms 9/12/2022

TANGAZO LA KUMTAFUTA FUNDI WA KUJENGA
NYUMBA YA MKURUGEN..i.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga amepokea
Fedha kutoka Serikali kuu kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya kuishi
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga

Hivyo basi Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga
anapenda kuwatangazia mafundi wote(Local Fundi)na Tasisi za Serikali
wenye uwezo wa kujenga majengo ya Serikali wawgze kutuma maombi
kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi Mtendaji(W).

Zabuni hiyo ya ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi ni Zabuni namba
LGA/048/HQ/2022/2023/NC/01

Kablasha la zabuni kwa ajili ya kujaza gharama za ujenzi na mabhitaji
mengine litapatikana katika ofisi ya Manunuzi (w)

Sifa mwombaiji:-

1. Awe raia wa Tanzania mwenye.

ot

2 Awe na umri wa miaka 18 na kuendelea.




3.Awe na timu ya kutosha ya mafundi wa fani mbalimbali za ujenzi
na awe na uwezo wa kuwasimamia kazi.

4 Awe na uwezo wa kuandaa mpango kazi na kutekeleza mpango
kazi wa mradi na kumaliza kazi iliyopangwa kwa wakati uliokusudiwa.
5 Awe mwadilifu na mwaminifu wakati wa utekelezaji wa majukumu

yake ya kiufundi.
6 Awe na zana zote za kazi.

7 Awe tayari kusikiliza na kupokea maelezo yote ya watalaam
Uzoefu:-

1 Uzoefu wa kuanzia miaka mitano(5) na kuendelea katika kazi ya
ujenzi..

2 Awe amefanya kazi yoyote ya ujenzi au ukarabati wa majengo ya
Serikali walau miradi mitatu na hati ya huduma(certificate of
Service/payment) au mikataba ya miradi aliyoitekeleza kwa
uthibitisho.(ambatanisha uthibitisho)

3 Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri ramani/michoro mbalimbali
ya ujenzi kwa lugha ya kiufundi.

Maombi yote yawekwe katika bahasha iliyofungwa vizuri na kuandika
na ndani ya bahasha hiyo utaweka nakala moja ya kablasha la
zabuni na Halisi moja (original) na kuandika juu ya bahasha anuani
ifuatayo:- Katibu wa Bodi ya Zabuni (w) S.L.P 176, Halmashauri

ya Wilaya ya Mwanga, mwisho wa kupokea maombi hayo ni saa



4:00 asubuhi siku ya alhamisi tarehe 22/12/2022 na ndio siku ya
ufunguzi.
Sehemu ya kuwasilisha maombi hayo ni ofisi ya Kitengo cha
manunuzi Halmashauri ya Wilaya ya mwanga utatumbukiza katika
tender box.

Ufunguzi wa maombi hayo utafanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya

Wilaya ya Mwanga mbele ya waombaiji watakaopendelea kuhudhuria

ufunguzi huo.

Tangazo limetolewa Na,
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Mwajurha A.Nasombe

MKURUGENZI MTENDAJI (H/W)

MWANGA.
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